A1 forum My friends

Join the forum, it's quick and easy

A1 forum My friends
A1 forum My friends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» kgmsdkngjksgsdhfgjkerjhtuiert
CƠN GIÓ...ĐI RỒI... EmptySun Mar 06, 2011 12:14 pm by Admin

» Ngắm C.N.Blue và SiStar trong BST mới
CƠN GIÓ...ĐI RỒI... EmptyFri Sep 17, 2010 12:10 pm by tieuthu_sieuquay

» °¨(¯`'•.¸Wellcome To Gwang Ju¸.•'´¯)¨°
CƠN GIÓ...ĐI RỒI... EmptyThu Sep 16, 2010 4:37 pm by yupie_DNK

» CUỘC ĐỜI...CỦA 1 KON THỎ.....
CƠN GIÓ...ĐI RỒI... EmptyThu Sep 16, 2010 4:36 pm by yupie_DNK

» Trò Chơi 7 Ngày Của Anh & Em .....
CƠN GIÓ...ĐI RỒI... EmptyWed Sep 15, 2010 11:56 am by yupie_DNK

» Nhin` lai ze? đẹp cua? cac' sao
CƠN GIÓ...ĐI RỒI... EmptySun Sep 12, 2010 6:33 pm by kutegirl

» Nhóm nhạc đông 'quân' nhất xứ Hàn
CƠN GIÓ...ĐI RỒI... EmptySun Sep 12, 2010 1:22 pm by kutegirl

» Mời vào>>>>>
CƠN GIÓ...ĐI RỒI... EmptySun Sep 12, 2010 12:56 pm by yupie_DNK

» ...CHUYỆN TÌNH CỦA...BIG BANG
CƠN GIÓ...ĐI RỒI... EmptySun Sep 12, 2010 12:00 pm by yupie_DNK

CƠN GIÓ...ĐI RỒI...

Go down

CƠN GIÓ...ĐI RỒI... Empty CƠN GIÓ...ĐI RỒI...

Bài gửi  yupie_DNK Wed Sep 01, 2010 6:16 pm

sock!! có lẽ tớ đã sock thật sự .......... tớ đứng im hok thốt lên được lời nào... nước mắt hok thể tuôn ra nữa..... " nó chuyển trường rùi"!!!hok .. hok thể nào......
CƠN GIÓ...ĐI RỒI... Picture

Đó là mối tình đầu của tui. Cậu ấy và tui đều gặp nhau ở cấp ba lúc mới vào trường....... nếu ai đã từng nghe "câu ghét của nào trời trao của ấy" thì chính là trường hợp này!!! hai đứa rất ghét nhau...... hjhj lúc nào cũng cãi nhau trong lớp hết ấy.......bất đồng quan điểm và hai đứa mang tính cách khác nhau.......
Tui là một cô nhóc trẻ con... một nhỏ lớp trưởng..... Cậu ta là một người học khá là giỏi.. ăn nói khỏi chê lun ý.... tính thì như cụ non lúc nào cũng muốn làm quê người khác hok thì lại "giảng giải đạo lí" .. chú tích thêm chúng tui học nội trú nha.. nên gặp nhau suốt ngày.....................

Nhưng rùi đến cuối năm cậu ấy thay đổi..hehe... tự dưng đối xử rất tốt nha!!!!
...... và khi tất cả thi cử xong thì....... cậu ý nói...."tớ thích cậu, thích thật lòng!" trời lúc đó tui thật sự rất sock...... tưởng là đùa... nên cũng đùa lại lun.... nhưng rùi chúng tui đã trở thành một cặp thật sự...Tuy lúc đó tui vẫn luôn nghi ngờ đây chỉ là một trò đùa.... nhưng chúng tui còn hai năm học cùng nhau mà .....cho cậu ấy thời gian cũng được.
Khi nghỉ về hè mỗi đứa mỗi nơi.......cũng hay nhắn tin ..liên lạc... thật sự lúc đó tui rất vui .. vì đây là lần đầu tiên....và tui rất ngốc và mơ mộng.....vì cậu ấy là một người hòan hảo mà!! tui chỉ là người bình thường thui!!
Hơn một tháng cuối hè.. cậu ý hok nt cho tui nữa,, tui nghĩ chắc là bận học rùi, lên trường phải cho một " trận". Nhưng tui nt mãi mà hok trả lời .... tui rất bực và tự an ủi chính mình
Khi lên trường ngày đầu tiên tớ đã hok gặp cậu...tớ bùn. mấy ngày sau tớ nghe một tin sock ..."cậu hok còn học trường này nữa " tớ giận hắn.. giận rất nhiu`... hok phải vì đã" bỏ rơi tớ mà vì ra đj mà hok nói lời nào cả... cậu đã im lặng rời xa , hok một lời nào để tớ hy vọng.. và giờ tớ thật vọng. tớ hok thể tập trung vào học , lúc nào tớ cũng nhớ tới cậu và nhận ra mình thật ngốc..cậu chỉ là cơn gió ... một cơn gió nhẹ . Tớ hok thể giữ gió ở lại>< pjpj
]CƠN GIÓ...ĐI RỒI... Picture

yupie_DNK
yupie_DNK