A1 forum My friends

Join the forum, it's quick and easy

A1 forum My friends
A1 forum My friends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» kgmsdkngjksgsdhfgjkerjhtuiert
XA RỒI...GIẤC MƠ.... EmptySun Mar 06, 2011 12:14 pm by Admin

» Ngắm C.N.Blue và SiStar trong BST mới
XA RỒI...GIẤC MƠ.... EmptyFri Sep 17, 2010 12:10 pm by tieuthu_sieuquay

» °¨(¯`'•.¸Wellcome To Gwang Ju¸.•'´¯)¨°
XA RỒI...GIẤC MƠ.... EmptyThu Sep 16, 2010 4:37 pm by yupie_DNK

» CUỘC ĐỜI...CỦA 1 KON THỎ.....
XA RỒI...GIẤC MƠ.... EmptyThu Sep 16, 2010 4:36 pm by yupie_DNK

» Trò Chơi 7 Ngày Của Anh & Em .....
XA RỒI...GIẤC MƠ.... EmptyWed Sep 15, 2010 11:56 am by yupie_DNK

» Nhin` lai ze? đẹp cua? cac' sao
XA RỒI...GIẤC MƠ.... EmptySun Sep 12, 2010 6:33 pm by kutegirl

» Nhóm nhạc đông 'quân' nhất xứ Hàn
XA RỒI...GIẤC MƠ.... EmptySun Sep 12, 2010 1:22 pm by kutegirl

» Mời vào>>>>>
XA RỒI...GIẤC MƠ.... EmptySun Sep 12, 2010 12:56 pm by yupie_DNK

» ...CHUYỆN TÌNH CỦA...BIG BANG
XA RỒI...GIẤC MƠ.... EmptySun Sep 12, 2010 12:00 pm by yupie_DNK

XA RỒI...GIẤC MƠ....

Go down

XA RỒI...GIẤC MƠ.... Empty XA RỒI...GIẤC MƠ....

Bài gửi  yupie_DNK Wed Sep 01, 2010 6:05 pm

Gửi anh,

Vậy là mình đã hoàn toàn không liên lạc được 5 ngày! Trước đây em cứ nghĩ chúng ta sẽ không làm được như vậy vì “ nỗi nhớ”. nhưng trên đời này không có gì là không làm được phải không anh?

XA RỒI...GIẤC MƠ.... 4a72a05e_8c8e06cbcb4961b4782e64e369

Có lẽ là em phải nói với anh lời xin lỗi, xin lỗi anh vì em không thể đi tiếp cùng anh đến hết cuộc đời này! Xin lỗi vì em không đủ sức bước đi trên con đường đầy chông gai mà mình đã hứa là cùng nhau vượt qua nó!XA RỒI...GIẤC MƠ.... Sadcorner

Xin lỗi anh vì những ước mơ giản dị của chúng ta đều không thể thành hiện thực! em vẫn mơ về một gia đình có anh và có Bún, Ốc của em! Nhưng những hạnh phúc đó thì một người xui xẻo như em không thể nào đạt được!

quen nhau va yêu nhau, em cứ nghĩ mình may mắn và hạnh phúc! Nhưng bao nhiêu chuyện đã xảy ra, em nhận ra rằng anh và em quá khác biệt! và em không phải là mẫu người mà anh mong muốn! có lẽ yêu em là một sai lầm lớn trong cuộc đời anh! anh đừng vì quen em mà buồn bã anh nhé!

rồi tất cả sẽ bị thời gian cuốn trôi đi! anh cũng đừng vì em mà đi đến một nơi thật xa anh nhé! anh chỉ cần xa một nơi thôi là sẽ quên được những gì đã qua! Xa Thủ Đức anh nhé!

Anh là một người rất tốt!

Và em rất cảm ơn tình yêu của anh đã dành cho em trong gần 2 năm vừa qua! Nhưng những giận hờn vụn vặt và sự nghi ngờ trong tình yêu của anh dường như đang dần bóp chết giấc mơ hạnh phúc của chúng mình!

Em gần như ngã quỵ khi nhận được sự phản đối cũng như mắng chửi từ gia đình anh! nhưng nếu có anh, có tình yêu của anh thì em sẵn sang đối đầu và cố gắng vượt qua!

Nhưng điều quan trọng bây giờ không là chuyện đó nữa mà ngay chính bản thân chúng ta!

Em cảm thấy giữa anh và em có một khoảng cách rất lớn về suy nghĩ, về tư tưởng! và em nhận ra là em ko hòa hợp được, em cũng không thể thay đổi hoàn toàn bản thân mình để phù hợp với tình yêu của anh!

em không nói mình là đứa con gái hoàn hảo, em ko là gì cả so với những cô gái trên đời này! Nhưng em có sự kiêu hãnh của bản thân!

Đối với anh sao em luôn mình rẻ rúng quá! Và sức chịu đựng của em chỉ đến đây thôi anh ah!

Những lần giận nhau, em thấy đau đớn trước thái độ lạnh nhạt và bất cần của anh! em là người nóng tính, chắc anh biết rõ điều đó, nhưng chưa lần nào anh tỏ ra hiểu và nhường em một lần cho ấm êm mọi chuyện! điều này thì em cũng đã tâm sự với anh rất nhiều rồi!

em ko muốn nói them làm gì nữa! và chỉ có đứa con gái như em thì mới luôn nói với người mình yêu tất thảy mọi chuyện như thế! Đáng lẽ phải để tự người yêu mình tìm hiểu xem mình cần gì, mình muốn gì và mình mong được đối xử như thế nào! Đây là sai lầm lớn nhất của em!

Cứ tưởng nói thẳng với nhau sẽ giúp hiểu nhau hơn, ai ngờ mình càng bị xem thường và càng bị thờ ơ!...
XA RỒI...GIẤC MƠ.... Motminh

yupie_DNK
yupie_DNK